| Trọng lượng | 1605-1640 kg |
|---|---|
| Kích thước | 3858 × 1756 × 1458 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2526 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Dung lượng pin | NCM-51.5kwh |
| Động cơ điện | Single-184PS, Single-218PS |
| Người mẫu | 456Km Cooper E Big Player, 456Km Cooper E Classic, 452Km Cooper SE Artist, 452Km Cooper SE Racer, 452Km Cooper SE 1/65 Limited |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Loại phương tiện | Hatchback |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
Mini Cooper EV
Khoảng giá: từ $28,541 đến $40,120
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.