| Trọng lượng | 2315-2425 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4999 × 1996 × 1608 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3000 mm |
| Battery | LFP-73Kwh, LFP-96.3Kwh, NCM-101.7Kwh |
| Động cơ điện | Single-320PS, Dual – 1003PS, Dual-496PS, Dual-690PS |
| Người mẫu | Standard, GT, Long Range, Pro, Max |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
MI YU7
Khoảng giá: từ $39,102 đến $65,293




















