| Trọng lượng | 1799-1919 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4460 × 1845 × 1573 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2755 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2025 |
| Dung lượng pin | LFP – 51.2kWh, LFP – 61.47kWh |
| Động cơ điện | Single-238PS, Single-340PS |
| Người mẫu | 430Km Plus, 430Km Pro, 530Km Pro, 530Km Max, 530Km Max Sun-chasing |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Lynk&Co Z20
Khoảng giá: từ $17,989 đến $24,700
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.