| Trọng lượng | 2038-2200 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4820 × 1915 × 1685 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2848 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 163PS |
| Quá trình lây truyền | 3-DHT |
| Dung lượng pin - kWh | 21.2 – kWh, 39.8 – kWh, 39.6 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 218PS, Dual – 430PS |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | 120Km Long Range Pro, 120Km Long Range Halo, 245Km Super Lng Range Halo, 220Km Performance Halo, 220Km Timing Limited Edition |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Lynk&Co 08 PHEV
Khoảng giá: từ $31,399 đến $43,308
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.