| Trọng lượng | 2010-2145 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5050 × 1902 × 1509 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2930 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Hệ truyền động | REEV, EV |
| Động cơ | 1.5L – 95PS, EV |
| Dung lượng pin | 30.1 – kWh, 43.7 – kWh, 62.8 – kWh, 78.54 – kWh, 90.0 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 272PS, Dual – 544PS |
| Người mẫu | REEV 216 Comfort, REEV 316 Comfort, REEV 316 Smart, 525 Comfort, 606 Smart, 711 Smart, 525 Smart, 606 Comfort, 630 Performance |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Leapmotor C01
Khoảng giá: từ $21,925 đến $31,399
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.