| Trọng lượng | 1870-2130 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4615 × 1875 × 1715 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2750 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, FWD |
| Động cơ điện | Single – 218PS, Dual – 317PS |
| Battery | LFP-64.2kwh, LFP-88.1kwh |
| Người mẫu | 530 Light, 530 Air, 530 Land, 720 Light, 720 Air, 720 Land, 720 Wave, 630 Land AWD, 630 Wave AWD, 580 Air AWD GT-Line, 580 Land AWD GT-Line, 580 Wave AWD GT-Line |
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
KIA EV5
Khoảng giá: từ $22,526 đến $38,466
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.