| Trọng lượng | 2320 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5222 × 2005 × 1935 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3200 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 2.0 Turbo – 252PS |
| Quá trình lây truyền | 8-AT |
| Người mẫu | Joy, Rhythm, Comfort, Smooth, Leading |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | MiniVan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Hongqi HQ9
Khoảng giá: từ $58,730 đến $88,193
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.