| Trọng lượng | 2180-2530 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5205 × 1999 × 1800 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3030 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Động cơ | 1.5T-163PS |
| Quá trình lây truyền | 3-DHT |
| Battery | LFP-18.4Kwh, LFP-41.6Kwh |
| Động cơ điện | Single-245Ps, Dual-707PS |
| Người mẫu | 100Km Cruise, 100Km Smart Cruise, 230Km Navy, 230Km Smart Navy, 230Km Explore, 210Km 4WD Navi |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Geely Galaxy M9
Khoảng giá: từ $27,639 đến $37,414
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.