| Trọng lượng | 2510-2690 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5205 × 1996 × 1800 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3105 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Hệ truyền động | REEV 1.5T-150PS |
| Dung lượng pin | LFP-40.18Kwh, LFP-53.49Kwh |
| Động cơ điện | Single-314PS, Dual-493PS |
| Người mẫu | Facelift RWD Max, RWD Ultra, RWD Ultra+, RWD Ultra+ Extended Long Range, AWD Ultra+, AWD Ultra+ Extended Long Range |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Deepal S09
Khoảng giá: từ $36,075 đến $46,602
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.













Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.