| Trọng lượng | 699-778 kg |
|---|---|
| Kích thước | 3008 × 1496 × 1637 mm |
| Chiều dài cơ sở | 1960 mm |
| Năm mô hình | 2024, 2023, 2022 |
| Dung lượng pin - kWh | 9.4 – kWh, 13.6 – kWh, 17.4 – kWh, 9.42 – kWh, 13.9 – kWh, 13.85 – kWh, 9.5 – kWh, 9.6 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 27PS, Single – 41PS |
| Người mẫu | 120Km Sorbet, 120Km Milk Shake, 120Km Sweet Cones, 170Km Milk Shake, 170Km Sundae, 170Km Sundae +, 205Km Sundae, 205Km Sundae +, Fragrant Peach, Sweet Peach, Honey Peach |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | Hatchback |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Đã lập ngân sách |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
Chery QQ Icecream
Khoảng giá: từ $4,496 đến $8,602
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.