| Trọng lượng | 1890-2090 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4810 × 1920 × 1675 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2820 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Hệ truyền động | 1.5L-101PS-PHEV, BEV |
| Battery | LFP-26.6Kwh, LFP-65.28Kwh, LFP-78.72Kwh |
| Động cơ điện | Single – 218PS, Single-231PS, Single-245PS |
| Người mẫu | DM-i 121 Navi, DM-i 170 Navi Pro, DM-i 170 Navi Plus, EV 520 Navi, EV 605 Navi Pro, EV 605 Navi Plus |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
BYD Sealion 06
Khoảng giá: từ $22,883 đến $26,811
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của BYD Auto Industrial Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.