| Trọng lượng | 2525 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5018 × 1999 × 1545 mm |
| Wheebase | 3005 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Battery | NCM-100Kwh |
| Động cơ điện | Four-1265PS |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Người mẫu | FR 100Kwh |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | Roadster |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Zeekr 001 FR
$125,873
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chiết Giang Zeekr Intelligence Technology Co., Limited.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.