| Trọng lượng | 1670-1780 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4520 × 1860 × 1630 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2720 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Battery | LFP-50.05kwh, LFP-60.9kwh |
| Động cơ điện | Single-190PS, Single-218PS |
| Người mẫu | 430Km Smart Navi, 520Km Smart Navi, 520Km Smart Flagship |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
BYD Sealion05 EV
Khoảng giá: từ $17,714 đến $20,722
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.