| Trọng lượng | 2065-2095 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4915 × 1905 × 1770 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2825 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Hệ truyền động | REEV 1.5L 95PS, BEV |
| Dung lượng pin | LFP-28.4kWh, LFP-67.7kwh, LFP-74.9kwh |
| Động cơ điện | Single – 231PS, Single – 292PS |
| Người mẫu | 520 Comfort, 520 Prestige, 520 Smart Drive, 580 Prestige, 580 Smart Drive, 200 Comfort, 200 Prestige, 200 Smart Drive |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Leapmotor C16
Khoảng giá: từ $23,429 đến $28,541
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.