| Trọng lượng | 1400-1550 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4700 × 1850 × 1432-1400 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2736mm |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 177PS 270T, 2.0L Hybrid – 140PS, 2.0 Turbo – 265PS 400T |
| Quá trình lây truyền | 2-DHT, 7-DCT, 8-AT |
| Người mẫu | High Power, Smart Power, J11, J15, J16, J16 Galaxy Fighter, R Pro, R Max |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Trumpchi Empow
Khoảng giá: từ $17,678 đến $25,862
Tất cả các bức ảnh và video đều thuộc bản quyền của nhóm GAC.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.