| Trọng lượng | 1855-2040 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5076 × 1908 × 1429 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3026 mm |
| Năm mô hình | 2024, 2023, 2022 |
| Động cơ | 2.0 Turbo – 245PS 45 TFSI, 3.0 Turbo – 340PS 55 TFSI |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD quattro |
| Người mẫu | S-Line Dream Building Crystal Set, S-Line Visionary Crystal Set, S-Line Visionary Phantom Set, S-Line Black Knight, S-Line Shadow Knight, S-Line Boundary Crystal Set, S-Line Boundary Phantom Set, S-Line Dream Buidling Rebirth Edition, S-Line Dream Buidling Future Edition, S-Line Edition One Pioneer Edition |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Audi A7L
Khoảng giá: từ $68,534 đến $114,530
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của SAIC Audi
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.