| Trọng lượng | 1710-1905 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4662-4845 × 1883 × 1631-1695 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2779 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 211PS, 2.0 Turbo – 237PS |
| Quá trình lây truyền | 9-AT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | Envision S 552T Elite, Envison S 552T Deluxe, Envision Plus 552T Elite 5 Seater, Envision S 652T Deluxe, Envision S GS Sports, Envision Plus 652T Deluxe 5 Seater, Envison Plus Avenir 5 Seater |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Xuất xứ thương hiệu | Hoa Kỳ |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Buick Envision
Khoảng giá: từ $34,357 đến $48,434
All pics are copyrighted by SGM.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.