| Trọng lượng | 1701-1883 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4781 × 1920 × 1671 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2815 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2025 |
| Động cơ | PHEV 1.5T-156PS |
| Quá trình lây truyền | 1-DHT, 3-DHT |
| Battery | LFP-19.53Kwh, LFP-34.46Kwh, LFP-18.67Kwh |
| Động cơ điện | Single-204PS, Single-224PS, Dual-462PS |
| Người mẫu | 120 Long Range, 210 Extended Long Range, 200 Extended Long Range 4WD, Universe, 100 Long Range Plus, 100 Long Range Pro, Discovery |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Exceed Jade Light Yaoguang C-DM
Khoảng giá: từ $22,899 đến $35,814
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.