| Trọng lượng | 2085-2245 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4892 × 1925 × 1655 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2890 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Dung lượng pin | LFP 68.5-kWh, LFP-80.8kWh |
| Động cơ điện | Single – 296PS |
| Người mẫu | 602 Long Range Max, 702 Extended Long Range Max, 702 Extended Long Range Ultra |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Xpeng G7
Khoảng giá: từ $32,049 đến $36,960
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.