| Trọng lượng | 1620-1840 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4733 × 1839 × 1673 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2791 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 2.0 Turbo – 220PS 380TSI, 2.0 Turbo – 186PS 330TSI, 1.5 Turbo – 160PS 300TSI, 1.4 Turbo – 150PS 280TSI |
| Quá trình lây truyền | 7-DSG |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | Smart Comfort, R-Line Joy Comfort 7 Seater, R-Line Flagship 7 Seater, R-Line Comfort, R-Line Flagship, Comfort Line, Fashion Limited Edition |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Volkswagen Tiguan L
Khoảng giá: từ $32,573 đến $42,689
Mọi video, hình ảnh đều thuộc bản quyền của SAIC Volkswagen Auto Co., Ltd
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.