| Trọng lượng | 1755-1820 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4785 × 1905 × 1700 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2870 mm |
| Năm mô hình | 2025, 2023 |
| Động cơ | 2.0 Turbo – 252PS |
| Quá trình lây truyền | 8-AT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | Joy Pro, Comfort Pro, Leading Pro, Mysterious Shadow |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Hongqi HS5
Khoảng giá: từ $30,085 đến $40,888
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.